kimji
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)คลิ๊กดูสินค้าใหม่ Super Junior

ตั้งหัวข้อ New Topic แล้วแจ้งโอนเงินได้เลยค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ New Topic แล้วแจ้งโอนเงินได้เลยค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตั้งหัวข้อ New Topic แล้วแจ้งโอนเงินได้เลยค่ะ   ตั้งหัวข้อ New Topic แล้วแจ้งโอนเงินได้เลยค่ะ I_icon_minitimeThu 16 Apr 2009, 5:36 pm

ตั้งหัวข้อ New Topic แล้วแจ้งโอนเงินได้เลยค่ะ

โดยบอก ชื่อ สกุล........
วันที่.........
เวลาที่โอนเงิน......
จำนวนเงินที่โอน........

พร้อมที่อยู่ที่รับของได้จริง/เบอร์ติดต่อกลับ(ถ้ามี)

----หลังจากทางร้านรับแจ้งการโอนเงินแล้ว จะจัดส่งสินค้าภายใน 3-5 วัน---

เพื่อนๆจะสั่งซื้อและแจ้งโอนเงินมาที่ อีเมลล์เป็นส่วนใหญ่
ซึ่งความจริงแล้วสามารถสั่งซื้อที่เว็บบอร์ดได้เหมือนกันนะคะ
ทางร้านเช็คบอร์ดทุกวันเลยน้า...ทำให้รับเรื่องได้เร็วเช่นกันค่ะ
การตอบหรือเม้นต์กระทู้จะมีพ้อยท์หรือคะแนนเพื่อเก็บแต้มสะสมได้ด้วยนะคะ
ถ้าเพื่อนๆสะดวกสั่งซื้อที่เว็บบอร์ด ก็สามารถสั่งได้นะคะ
หรือถ้าสะดวกสั่งทางอีเมลล์ก็สามารถทำได้เช่นกันค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://kimji.forumotion.net
nes
Member
Member

ตั้งหัวข้อ New Topic แล้วแจ้งโอนเงินได้เลยค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตั้งหัวข้อ New Topic แล้วแจ้งโอนเงินได้เลยค่ะ   ตั้งหัวข้อ New Topic แล้วแจ้งโอนเงินได้เลยค่ะ I_icon_minitimeSat 29 May 2010, 8:26 pm

แล้วโอนธนาคารอะไรหรอค่ะ??? สงสัยอ่าค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1