kimji
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)คลิ๊กดูสินค้าใหม่ Super Junior

สินค้ายังมีไหมค่ะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Joylovely
Member
Member

สินค้ายังมีไหมค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สินค้ายังมีไหมค่ะ   สินค้ายังมีไหมค่ะ I_icon_minitimeWed 09 Sep 2009, 10:01 pm

อยากทราบว่าสินค้าของ tvxq, super junior, bigbang ยังมีอยู่ในสต๊อคไหมค่ะ (สมุดโน๊ต, พวงกุญแจ)
จี้ปิคกีต้าร์ของ ft.island ยังสั่งได้ป่ะค่ะ
รบกวนตอบด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ Twisted Evil
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สินค้ายังมีไหมค่ะ   สินค้ายังมีไหมค่ะ I_icon_minitimeFri 11 Sep 2009, 1:01 am

สินค้าในร้านเป็นสินค้า อยู่ในสต็อคพร้อมส่งนะคะ

ยกเว้นจี้รูปปิ๊คกีต้าร์ เอฟที ไอส์แลนด์ ที่เป็นสินค้าสั่งจองค่ะ
หลังจากจบคอนเสิร์ต ทางร้านจะสั่งเป็นสินค้าอินสต๊อคพร้อมส่งค่ะ
http://kimji.forumotion.net
mizaki26
Member
Member

ตั้งหัวข้อเรื่อง: พี่คร่ะจะเปิดให้สั่งซื้อ ปิ๊กกีต้า เอฟทีไอซ์แลนด์ อีกมั้ยคร่ะ แล้วเปิดอีกทีเมื่อไหร่อ่ะ   สินค้ายังมีไหมค่ะ I_icon_minitimeMon 02 Nov 2009, 4:33 pm

พี่ค่ะ หนูอยากถามว่า ปิ๊กกีต้า เอฟทีไอซ์แลนด์เนี่ย พี่จะเปิดให้สั่งซื้ออีกมั้ยคร่ะ
แล้วเมื่อไหร่อ่ะค่ะที่จะเปิดให้สั่งซื้ออีก คือ หนูอยากได้มากเรยค่ะ

iรอคำตอบน๊าค่ะ ขอบคุนค่ะ^^

สินค้ายังมีไหมค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1